Yaushe jariri ya daina amfani da bib l Melikey

Baby bibs samfuran jarirai dole ne ku saya, kuma da wuri mafi kyau. Ta wannan hanyar, za ku iya guje wa tabo a cikin tufafin jaririnku ko hana jaririn daga yin jika da canza zane. Yara kan fara amfani da bibs tun makonni 1 ko 2 bayan haihuwa. Wannan saboda za su zo da amfani lokacin da kuke shayarwa, ciyarwa, zubarwa, tofi ko amai. Abincin jarirai ana ci ne kawai yana ɗan watanni 6, don haka a nemi ingantattun bibs ga jarirai. Ana iya amfani da bibs masu inganci na tsawon watanni ko ma shekaru, kiyaye su da tsabta da tsabta, da ba su yanayin ciyarwa mai daɗi.

Wataƙila ba ku san aminci da kulawa ga amfani da bibs ga jarirai ba, da fatan za a karanta a hankali.

 

Yaya tsawon lokacin da jariri ke amfani da bib?

Bibs masu inganci ba sa buƙatar sauyawa cikin sauƙi, kawai kula da su sosai, tsaftace su cikin lokaci, kuma ana iya amfani da su na tsawon watanni ko ma shekaru.

 

Shin bibs lafiya ga jarirai?

Bibs yana haifar da haɗari ga jarirai. Jaririn da aka haifa bai kamata ya yi barci a cikin bibs ba don guje wa rufe fuskokinsu. Dole ne kayan da aka zaɓa don bib ɗin ya zama mai laushi da haske. Silicone baby bib mai daraja 100% na iya tabbatar da amincin jaririn ku. Girman bib ya kamata ya dace da jaririnku, kuma yana da kyau a daidaita yawan girma yayin da jaririnku ke girma.

 

Yaya kuke kula da jaririn jariri?

Kuna buƙatar kula da bib ɗin jaririn da kyau, dangane da nau'in kayan.

--Bibs silicone mai hana ruwa yana da kyau saboda suna da sauƙin tsaftacewa da wanke injin. Tsaftace bibs silicone a cikin kwandon dafa abinci da sabulu mai laushi da ruwa.
--Bibs na auduga za su buƙaci ƙarin kulawa, da zarar sun lalace, suna buƙatar tsaftace su cikin lokaci. Kada a wanke rini a cikin ruwan zafi. Kuna buƙatar wanke su da ruwan sanyi don hana damar yin ƙasa.

Ya kamata a sanya bibs na jarirai a adana su a cikin yanayi mai iska da bushewa.

 

Yaushe jarirai ke daina sanya bibs?

Wannan zai dogara sosai ga jarirai ɗaya, amma yawanci ƙasa da shekaru biyu. Haka kuma akwai yaran da suke cin abinci har zuwa shekaru 5 kuma suna buƙatar bibs. Kuma akwai matasa waɗanda har yanzu suna amfani da bibs don kiyaye tsabta. Wannan ba abin kunya ba ne.

 

Idan kun fahimci fa'idodi da aminci na bibs baby, ya kamata ku zaɓi babban ingancisilicone bib ga yaraa matsayin sabon haihuwa kyauta!

 

 

1. Silicone Material Mai hana ruwa da Sauƙi don gogewa

2. Mai laushi, Mai sassauƙa da Sauƙi don ninkawa

3. Gear na Hudu na iya zama Daidaitacce

 

100% silicone-grade, wanda ba shi da bisphenol A, potassium phthalate da ƙarfe masu nauyi. Babu buƙatar damuwa game da samfuran aminci.

Kada ku damu abinci yana lalata tufafi da zube akan manyan kujeru da benaye. Kuna iya barin jaririn ya yi wasa cikakke. Saboda bib ɗin mu ba shi da ruwa kuma yana da babban aljihun 3D, koyaushe a buɗe yake don kama abinci mai faɗuwa.

Wadannan silicone baby bibs suna da sauƙin goge duk wani datti da tawul ɗin takarda ko zane da ruwan sabulu. Kuma waɗannan suna da sauƙin mirginewa da saka a cikin jakar ku ta diaper ko walat ɗinku don sauƙin cin abinci

Kunna wuyansa don hana fitar da shi cikin sauƙi kuma a ɗaure shi ga yaro. Girman wuyansa hudu sun dace da jarirai na shekaru daban-daban.

Yi amfani da bib ɗin jariri don sa jaririn ya ji daɗi da tsabta. Domin manyan aljihu na waɗannan bibs koyaushe a buɗe suke kuma suna iya ɗaukar komai

Kyakkyawan mataimaki ga iyaye da yara a rayuwarsu. Silicone bibs masu launi suna sa jarirai son cin abinci mai yawa, cikakke azaman kyautar shawan baby.

Muna ba da ƙarin samfura da sabis na ODM/OEM, maraba don aiko mana da tambaya


Lokacin aikawa: Fabrairu-24-2021