Menene baby bibs amfani da l Melikey

Bib ɗin jariri wani yanki ne na tufafin da jariri ko yaro ke sawa daga wuyansa zuwa ƙasa kuma yana rufe ƙirjin don kare fata mai laushi daga abinci, tofawa da kuma zubar da su. Kowane jariri yana buƙatar sanya bib a wani lokaci.

Jarirai ba kawai kyakkyawa ba ne, har ma da ɓarna! Ya zo tare da bib ɗin jariri don taimakawa hana ƙirjin nono ko dabara daga faɗuwa daga tufafin yaranku yayin ciyarwa da kuma taimakawa wajen shawo kan tofi da babu makawa wanda ke biye don kiyaye ƙa'idodin tsabta.

Kyakkyawan bib mai inganci ya kamata ya zama abin sha, ya dace da jaririn cikin kwanciyar hankali (ba tare da ƙulla wuyan wuya ba) kuma ya iya tsayawa har zuwa wanka akai-akai.Melikey Baby Bibszai taimaka cire damuwa daga canza tufafi.

 

Nau'in bibs

Jarirai suna buƙatar bibs domin su tabbatacciya ce kuma hanya mai sauƙi don kiyaye duk wani zubewa da zubewa daga tufafinsu. Nemo taushi, 100% na halitta, kayan da ba su da tausayi da daidaitacce bibs saboda jaririn zai fara girma da kyau da farko.

Salon bib na jarirai sun samo asali tsawon shekaru. Ba ita ce madaidaicin bib ɗin ba, wani zane mai madauwari wanda ke nannade wuyansa ya ƙwace a baya, ko riga mai kama da tawul.

Ƙarin nau'ikan sun buge ɗakunan ajiya. Amma kafin ka saya, kana buƙatar yin la'akari da abin da kake so, wanda za a iya wanke inji ko goge mai tsabta. Yi la'akari da wasu fasalulluka, kamar ko yana da ƙarin abubuwan ciye-ciye ko masu kama abinci da girman bib ɗin.

 

Ga jerin duk abin da kuke buƙatar sani game da nau'ikan bibs daban-daban:

 

Jariri bib

Gabaɗaya, jarirai sukan sa su yayin shayarwa da kuma lokacin da suke tofawa yayin ciyarwa.

Waɗannan bibs ɗin suna da ƙanƙanta kuma an tsara su musamman don ƙaramin wuyan jariri, suna hana wannan mummunan kurji daga tasowa a wuyan jaririn kafin ma ya ɗaga kansa. Wadannan bibs cikakke ne ga jarirai har zuwa watanni 6 saboda sun fi sha kuma suna da sauƙin sakawa da cirewa don su kasance masu sauƙi da dorewa.

 

Drool bib

An tsara waɗannan don bushe bushewa da ɗigon ruwa kuma sune cikakkiyar girman da za a yi amfani da su yayin shayarwa ko reno. Hakanan sun dace da haƙoran yara ƙanana, saboda suna yawan faɗuwa da yawa.

Wannan bib ne mai daɗi, mara nauyi wanda ke taimakawa kiyaye rigar jaririn ku daga yin jika da yuwuwar harzuka fatar da ke ciki.

 

Ciyarwar bibi

Lokacin da kuka sami kanku kuna neman bibs na ciyarwa, an gabatar da ƙaramin ku ga abinci mai ƙarfi kuma sabon rikici ne! saman bib ɗin ciyarwa yayi kama da bib ɗin gargajiya, amma yana da aljihu a ƙasa don ɗaukar ruwa da abinci mai ƙarfi.

Ya dace da duka masu wuya da abinci masu laushi, waɗannan bibs hanya ce mai sauƙi amma mai ƙirƙira don kiyaye yaranku da tsabtar bene na kicin ɗinku. An yi su da filastik, roba ko silicone kuma suna da sauƙin tsaftacewa.

 

Overall bib

Ana kuma kiran waɗannan “bibs dogayen hannu” saboda sun dace kamar rigar da ke ƙoƙarin faɗin gwiwa. Suna da babban zaɓi ga masu cin abinci mara kyau saboda suna ba da cikakken ɗaukar hoto kuma sun dace don kare riguna masu kyau da kyawawan fararen tufafin jarirai.

Ba su da ruwa kuma suna da hannun rigar bib mai gogewa, wanda zai zama ceton rai idan kuna cin abinci a waje. Yayin da suke da ɗan girma, suna buɗewa a baya don ku iya narkar da tarkacen abinci ba tare da zube ba.

 

Bib ɗin da za a iya zubarwa

Ƙwararrun jaririn da za a iya zubar da su ba su dace da amfanin yau da kullum ba saboda ba su da amfani. Amma suna zuwa da amfani lokacin balaguro da taron dangi. Ko a ina kuke, waɗannan bibs za su kiyaye jaririn ku tsabta yayin ciyarwa.

An yi su daga abu mai laushi, mai ɗaukar ruwa kuma suna da goyon baya mai jure ruwa don ƙarin kariya. Hakanan suna nuna shafuka masu ɗaure kai a bayan bib ɗin don sauƙin shigarwa da daidaitawa.

 

Kamar yadda kuka sani yanzu, akwai fa'idodi da yawa don amfani da bibs na jarirai. Tare da nau'ikan bibs iri-iri, tabbas za ku sami wani abu wanda ya dace da salon ku ko bukatun yau da kullun. Melikeywholesale baby bibs, muna da mafi kyawun bibs baby. Mun kuma haɗa da cikakkebaby dinnerware saitadon gabatarwar jariri ga abinci mai ƙarfi don sa ciyarwa ya fi daɗi. Melikey ababy silicone kayayyakin maroki, Za ku iya samun ƙarinbaby kayayyakin wholesalein Melkey.

Idan kuna kasuwanci, kuna iya so

Muna ba da ƙarin samfura da sabis na OEM, maraba don aiko mana da tambaya


Lokacin aikawa: Janairu-11-2023