Duk yara suna haifar da dabaru a matsayinsu. Babu lokacin saiti ko shekaru, ya kamata ka gabatar dajariri cokali ga yaranka. Kwarewar motocinku zai ƙayyade "lokacin da ya dace" da sauran dalilai.:
Menene sha'awar yaranku a cikin cin abinci mai zaman kansa
Yaya tsawon lokacin da yaro ya ci abinci mai ƙarfi
Lokacin da kuka gabatar da abinci ga yaranku a karon farko
Idan kun kasance ciyar da abinci mai taushi ko abincin da aka tsarkakakku, amma ba ku ƙara abincin yatsa ba, wataƙila zaku jira ɗan ɗan lokaci
Da zarar jaririnku ya fara nuna sha'awar ɗaukar abincinsa tare da cokali, zaka iya farawa a hankali ta amfani da hanyar da hannu. Sanya hannunka a hannunsu ka jagoranci cokali na kamar yadda suke shan abincin. Bayan an sanya abinci a kan cokali, bari su ɗauki cokali ɗaya.
Yaushe ya kamata jariri ya fara amfani da cokali?
Cibiyoyin Kula da Cututtukan Cututtuka suna ba da shawarar cewa kun jira har sai kun kasance tsawon watanni 10 zuwa 12 kafin gabatar da cokali ɗaya ga jaririnku. Koyaya, jariri ba shi da takamaiman zamani ko lokacin yin amfani da cokali lokacin da ya girma. Akwai dalilai da yawa waɗanda ke shafar lokacin koyon jaririnku don amfani da cokali.
Ta yaya zan sami ɗana ya bude watansa tare da cokali?
Riƙe cokali 12 na inci a gaban fuskar jaririnku, bari sanar da ta da cokali kuma buɗe bakin ta. Ka tuna, idan ba ta da sha'awar ko kuma ba ta da karfin zuciya, kar a sanya shi cikin cokali lokacin da ba ta kallo ba. Jagora da ɗan latsar da bakin baya na bakin maimakon lebe na sama
Zan iya amfani da cokali na yau da kullun don ciyar da jariri?
Yawancin masana sun yarda cewa bai kamata ku fara ba da ciyar da jarirai da jarirai tare da fararen karfe da kuma kermery. Ba lallai ba ne duk masu haɗari, amma yana da kyau a jira don gabatar da kayan kwalliya da kayan kwalliya har sai jariri yana da kyawawan iko motar motsa jiki (kuma ba za ku buga da ƙwayoyin cuta ba)

Tsaron yaranku shine babban fifikon mu. Cokali mai yatsa da cokali mai yatsa an yi shi ne da karfe 304, wanda aka yiwa silicone abinci, kuma bai ƙunshi bpa da latex ba. Duk kayan da aka yi da aminci sun gana da haduwa da manyan ka'idojin abinci na abinci.

Baby atomatik kayan abinci na atomatik: wanda aka tsara musamman ga yara sama da shekara 3, horon mu na cokali mai sauki ne ga ƙananan yaranku, kuma suna iya jan hankalin ƙwarewar sha'awarku. Za'a iya cinye silicone mai laushi mai laushi da cokali a amince kuma ba zai cutar da gumis ko harshensa lokacin da jaraba ci ba.

Tare da taimakon cokali mai siffa-mai siffa da kuma tushe na tsotsa, ba wai kawai kwanon jariri ba zai sauƙaƙe 'yan'uwanku su ci abinci don cin abinci mai kyau.

Gano duk bukatun jariri: namuBaby ciyar da kyautaYa hada da silicone silicone, kofuna na abinci, farantin abincin dare, wanda za'a iya ɗauka tare da ku, cin abinci na silicone ko kuma kyautar jariri ko kuma kyautar jariri.
Muna ba da ƙarin kayayyaki da sabis na OEM / ODM, Barka da zuwa aika mu
Lokaci: APR-14-2021